Thursday, August 9, 2018

இளநிலை மருத்துவ படிப்புகளில் சேர ஆண்டுக்கு இருமுறை நீட் தேர்வு நடத்த மத்திய அரசு திட்டமிட்டுள்ளதாக கடந்த சில நாட்களுக்கு முன் மத்திய மனிதவள...

Tuesday, July 31, 2018

தமிழகம் முழுவதும் 20 லட்சத்துக் கும் மேற்பட்டோர் எழுதியிருந்த டிஎன்பிஎஸ்சி குரூப்-4 தேர்வுக் கான மதிப்பெண் மற்றும் தரவரிசை இணையதளத்தில் நேற...

Sunday, July 22, 2018

தமிழ் இலக்கியம் இரண்டாயிரம் ஆண்டுகளுக்கு மேலான தொடர்ச்சி கொண்ட உலகின் சிறந்த இலக்கியங்களில் ஒன்று. வாழ்வின் பல்வேறு கூறுகளை தமிழ் இலக்கியங்...

Wednesday, July 11, 2018

நேர்காணல் தேர்வை நடத்த புதிய முறையை டி.என்.பி.எஸ்.சி., அறிமுகம் செய்துள்ளது. முறைகேடுகளை தடுப்பதற்காக நேர்காணல் நடத்தும் குழுவை குலுக்கல்...

Monday, June 25, 2018

சென்னை: 2017- ஆசிரியர் தகுதித்தேர்வில் தேர்ச்சியடைந்தவர்கள் தகுதிச்சான்றிதழ் வெளியிடப்பட்டது. தேர்வானவர்கள் trb.tn.nic.in . என்ற இணையதளத்...

Sunday, June 24, 2018

Author:  பாஸ்கரன் கிருஷ்ணமூர்த்தி Day 7 : அடிப்படை சாசனம் இந்தியாவில் எந்தப் போட்டித் தேர்வு எழுதுவதாக இருந்தாலும், ஒரு பகுதி மட்டும் கட...
குரூப் 4 தேர்வு முடிவுகளை 10 நாள்களில் வெளியிட டி.என்.பி.எஸ்.சி. திட்டமிட்டுள்ளது. குரூப் 4 தேர்வு முடிவுகள் எப்போது வெளியிடப்படும் என்ற ...

Tuesday, June 19, 2018

தமிழ் உட்பட அனைத்து மொழிகளிலும், ஏற்கனவே இருந்ததுபோல, ஆசிரியர் தகுதித் தேர்வு நடத்தப்படும் என, மத்திய அரசு உறுதி அளித்து உள்ளது. மத்திய அ...

Thursday, June 7, 2018

Friday, June 1, 2018

Tuesday, May 22, 2018

Saturday, April 14, 2018

Sunday, March 4, 2018

இரயில்வே மற்றும் காவலர் தேர்வுக்கு பயன்படும் நடப்புகால தொகுப்பினை டிஎன்பிஎஸ் எக்சாம் இணையதளம் வழங்கி வருகிறது. அதில் 2018 பிப்ரவரி மாத நடப்...
இரயில்வே மற்றும் காவலர் தேர்வுக்கான மாதிரி வினா விடைத் தொகுப்புகை tnpscexams.guide என்ற இணையதளம் வழங்கி வருகிறது. பயன்மிக்க இந்த PDF தொகுப...

Friday, March 2, 2018

அரசு பள்ளி ஆசிரியர் பணிக்கான, டெட் தகுதி தேர்வு, வரும் அக்டோபரில் நடத்தப்படும் என, ஆசிரியர் தேர்வு வாரியமான, டி.ஆர்.பி., அறிவித்துள்ளது. ...

Thursday, March 1, 2018

TNPSC தேர்வில் 100% வெற்றிப்பெற கண்டிப்பாக நல்லதொரு SUCCESS GUIDE அவசியம். அதை 100% சதவிகிதம் இப்பதிவு பூர்த்தி செய்யும் என நம்புகிறேன். ...
மற்ற போட்டித் தேர்வுகளைக் காட்டிலும் TNPSC போட்டித்தேர்வு மிக எளிமையானது. ஏனென்றால் எந்தெந்த பாடங்களில் கேள்விகள் கேட்கப்படும் என Syllabus ...

Saturday, February 24, 2018

இது தான் ரயில்வே தேர்வுக்கான சிலபஸ் . இதில் உள்ள சிலபஸ் படி தான் கேள்வி முறைகள் அமையும். இங்கு குறிப்பிடப்பட்டுள்ள பாடப் பகுதிகளை நன்றாக ஆழ...

Sunday, February 11, 2018